Viên giảm đau và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 80 Liqui-Gels

320.000 VNĐ

ADVIL

Xuất xứ: MỸ

Phân loại: 80 Gels (PM)
  • thuoc-giam-dau-ha-sot-advil-ibuprofen-200mg-300-vien
  • thuoc-advil-giam-dau-ha-sot-advil-liqui-gel-200mg-200-vien-2018
  • Thuốc giảm đau, hạ sốt Advil Liqui-Gels 240 viên
Viên giảm đau và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 80 Liqui-Gels

320.000 VNĐ

Mã: SP461230 Danh mục: Brand:

HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

Cam kết hàng chính hãng

BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

Bao đổi trả trong 7 ngày

HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

Hotline tư vấn miễn phí

Share with love!

Tại sao bạn phải dùng Advil PM 200mg?

Khi nhức mỏi và đau đớn ngăn cản bạn, Advil PM 200mg giúp bạn ngủ ngon giấc. Advil PM 200mg kết hợp loại giảm đau số một có tác dụng giúp bạn đi vào giấc ngủ nhẹ nhàng. Vì vậy bạn có thể ngủ thiếp đi nhanh hơn và ngủ ngon giấc hơn.

Advil PM 200mg cho bạn giấc ngủ ngon hơn, sâu hơn vì bạn có thể sẽ bị mất ngủ vì những cơn đau nhức.

Advil PM là thương hiệu đặc biệt cung cấp giảm đau vào ban đêm ở dạng Liqui-Gel độc đáo. Mỗi viên nang kết hợp liều giảm đau (Ibuprofen) với loại hỗ trợ giấc ngủ êm dịu (Diphenhydramine) giúp bạn giảm đau và đi vào giấc ngủ dễ dàng.

Đừng để tình trạng đau lưng, đau khớp nhẹ, đau nhức mình mẩy, đau đầu hoặc các cơn đau nhức nhẹ khác vào ban đêm làm gián đoạn giấc ngủ ngon.

Giảm Đau để Nghỉ ngơi: Ngủ là cách tự nhiên của cơ thể để hồi sinh và phục hồi sau những hao mòn trong ngày.

Nếu cơn đau khiến bạn tỉnh giấc và mất ngủ, hãy thử Advil PM để giảm đau vượt trội vào ban đêm bạn nhé!

Lợi ích từ viên giảm đau và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg Liqui-Gels

Giảm đau vùng bị đau nhức, tổn thương.

Giúp bạn cảm thấy dễ chịu vùng đau nhức để ngủ ngon và sâu giấc.

An toàn và hiệu quả.

Giúp thức dậy hứng khởi.

Thành phần viên giảm đau ban đêm Advil PM 200 mg Liqui-Gels

Active Ingredients: In Each Capsule Purposes Diphenhydramine Hydrochloride 25mg Nighttime Sleep-Aid Solubilized Ibuprofen Equal to 200mg Ibuprofen(NSAID)* Pain Reliever (present as the free acid and potassium salt). *nonsteroidal anti-inflammatory drug.

Inactive Ingredients: D&C Red No. 33, FD&C Blue No. 1, Gelatin, Medium-Chain Triglycerides, Pharmaceutical Ink, Polyethylene Glycol, Potassium Hydroxide, Purified Water, Sorbitol Sorbitan Solution.

Hướng dẫn sử dụng viên uống Advil PM Liqui-Gels 200mg giảm đau vào buổi tối

Người từ 12 tuổi trở lên: Dùng 2 viên trước khi đi ngủ.

Không nên uống quá 2 viên trong 24 giờ.

Dưới 12 tuổi: không dùng được.

Tuỳ theo từng nhu cầu mà các sản phẩm của Advil luôn đáp ứng nhu cầu người dùng môt cách hiệu quả và an toàn.

Nếu đối với trẻ em dưới 12 tuổi bạn có thể dùng siro Advil Children’s vị nho để giảm đau hạ sốt cho bé đúng liều lượng và độ tuổi.

BÀI VIẾT LIÊN QUAN:

Thuốc giảm đau hạ sốt Advil® Ibuprofen 200mg 360 viên

Thuốc giảm đau hạ sốt cho trẻ em từ 2-11 tuổi Advil Children’s vị nho 120ml

Thuốc hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen 500mg 500 viên

Thuốc giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

Viên uống giảm các cơn đau khớp siêu mạnh Schiff® Move Free® Ultra 75 viên

Mua Viên giảm đau và hỗ trợ ngủ ngon Advil PM 200mg 80 Liqui-Gels ở đâu tốt/giá rẻ?

Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
Bao đổi trả trong 7 ngày.
Giá chỉ : 320,000 đ
Hotline đặt hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).