Viên giảm đau hạ sốt Advil Liqui-Gels 200mg 160 viên

500.000 VND

ADVIL

Xuất xứ: MỸ

Phân loại: Gel 160 viên
  • thuoc-giam-dau-ha-sot-advil-ibuprofen-200mg-300-vien
  • thuoc-advil-giam-dau-ha-sot-advil-liqui-gel-200mg-200-vien-2018
  • Thuốc giảm đau, hạ sốt Advil Liqui-Gels 240 viên
Viên giảm đau hạ sốt Advil Liqui-Gels 200mg 160 viên

500.000 VND

Mã: Danh mục: Brand:

HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

Gian hàng chính hãng

BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

Bao đổi trả trong 7 ngày

HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

Hotline tư vấn miễn phí

Advil® Liqui-Gels® có tác dụng giảm nhanh các triệu chứng, các cơn đau mà các loại giảm đau khác không làm được. *

Các bác sĩ khuyên dùng Advil® Liqui-Gels® vì nó giảm nhanh các cơn đau đầu, đau lưng, đau cơ, đau bụng kinh, viêm khớp nhẹ và đau khớp khác, đau nhức do cảm lạnh.

* Trong số các loại giảm đau OTC.

Hiệu quả từ viên uống hạ sốt giảm đau Advil Liqui Gels 200mg Ibuprofen

Hạ sốt, giảm đau hiệu quả như:

  • Đau đầu
  • Đau cơ và đau
  • Đau lưng
  • Viêm khớp nhẹ và các cơn đau khớp khác
[su_youtube url=”https://youtu.be/Wn-HYDBfj2U” width=”400″ height=”200″]

Đặc điểm và lợi ích của viên uống Advil Liqui Gels 200mg giảm đau hạ sốt

Cảm thấy hiệu qủa tốt hơn

Thành phần viên uống Advil Liqui Gels 200mg được thiết kế khoa học để nhanh chóng giảm đau ngay ở nơi bạn cần.

 

 

Giảm đau nhanh

Advil® Liqui-Gels® cắt đứt cơn đau dai dẳng nhanh cấp tốc mà không có loại viên uống giảm đau nào có thể thực hiện được. *

* Trong số các viên uống giảm đau OTC.

 

Được tin cậy trong hơn 30 năm

Trong hơn 30 năm, viên uống Advil® đã được các bác sĩ tin dùng cho bệnh nhân của mình. **

** Dựa trên cuộc khảo sát hàng tháng về các khuyến cáo của bác sĩ.

 

Advil là gì?

Mặc dù có rất nhiều loại giảm đau có sẵn để bán mà không cần toa bác sĩ. Điều quan trọng là phải biết sự khác biệt giữa chúng. Viên uống giảm đau Advil® có thành phần là ibuprofen, là một phần của một loại viên uống chống viêm không steroid (NSAID) bao gồm cả aspirin và naproxen sodium. Các nghiên cứu lâm sàng đã chỉ ra rằng khi được thực hiện theo chỉ dẫn, Advil® là viên uống giảm đau an toàn và hiệu quả.

Advil® khác với các viên uống giảm đau khác của OTC. Advil® không chứa acetaminophen, một thành phần hoạt chất được bao gồm trong nhiều chất giảm đau khác.

Bệnh nhân và bác sĩ tin rằng Advil® có thể giúp giảm đau nhanh chóng và lâu dài: đau đầu, đau cơ, viêm khớp nhẹ và đau khớp khác, và đau lưng.

 

Thành phần viên uống giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gels 200mg Ibuprofen:

Hướng dẫn sử dụng viên uống giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gels 200mg Ibuprofen:

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Dùng 1 viên cứ mỗi 4 – 6 tiếng nếu triệu chứng vẫn còn.

Không uống quá 6 viên trong 24 giờ nếu không có chỉ định bác sĩ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: Hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

Mua Viên giảm đau hạ sốt Advil Liqui-Gels 200mg 160 viên ở đâu tốt/chất lượng?

Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
Bao đổi trả trong 7 ngày.
Giá chỉ : 500,000 đ
Hotline đặt hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).

Hiện tại TP Hồ Chí Minh đang gặp khó khăn do tình hình dịch bệnh, vì vậy thời gian giao hàng sẽ chậm hơn bình thường. Wowmart VN xin chân thành xin lỗi vì sự bất tiện này.