Viên giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên

600.000 VNĐ

Số lượng đã bán: 16

Xuất xứ: MỸ

Thương hiệu:

Còn hàng

Viên giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên

600.000 VNĐ

Chat Facebook
Chat Zalo
Mã: SP263 Danh mục: Từ khóa:
HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

Cam kết hàng chính hãng

BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

Bao đổi trả trong 7 ngày

HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

Hotline tư vấn miễn phí

Share with love!

PainÁp lực công việc và học tập khiến bạn bị căng thẳng dẫn đến tình trạng bạn bị đau đầu thường xuyên. Lưng của bạn do hoặc động nhiều hoặc ngồi quá lâu nên bị đau. Bạn thường xuyên bị đau cơ,… Những cơn đau đó đang hành hạ bạn khiến bạn khó chịu, lo lắng và ảnh hưởng nghiêm trọng tới sức khỏe, tinh thần và công việc? giải pháp của bạn là tìm một loại thuốc giúp giảm đau hiệu quả và nhanh chóng.

Một gợi ý dành cho bạn là thuốc giúp giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg được nhập khẩu từ Mỹ.

 

Line-Light-Green2

Tác dụng của thuốc giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg  

– Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu, …

– Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường.

Line-Light-Green2

Đối tượng sử dụng:

Người lớn và trẻ từ 12 tuổi trở lên. Những người cần giảm nhanh các cơn đau.

Line-Light-Green2

Thông tin thêm về sản phẩm:

Advil Ibuprofen 200mg đã được nghiên cứu trong một thời gian dài và được điều chế từ các thành phần chọn lọc để chữa trị các cơn đau nhanh chóng, được sản xuất theo dây chuyền khép kín, nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn và công nghệ của Mỹ Vì vậy những cơn đau đầu, đau khớp, đau răng, cảm cúm thông thường… không còn là điều lo lắng của bạn.

Ngay sau khi cơn đau xuất hiện, bạn sử dụng Advil Ibuprofen 200mg sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng và cơn đau của bạn không còn kéo dài.

Line-Light-Green2

Hướng dẫn sử dụng:

Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trướ khi sử dụng.

– Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.

–  Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.

Lưu ý:

– Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.

– Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không  sử dụng sản phẩm này.

– Nếu đang trong quá trình điều trị bệnh phải có được sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng.

– Không sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với asperin. có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày…

– Không sử dụng nếu như bạn dị ứng với thuốc giảm đau.

– Để xa cầm tay trẻ em.

Line-Light-Green2

Thành phần mỗi viên bao gồm:

Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium Dioxide.advil

Line-Light-Green2

Mua Advil  Ibuprofen 200mg 360 viên ở đâu uy tín?

Logo WowmartWowmart VN là nhà phân phối của Advil Ibuprofen 200mg.

Thành lập từ năm 2010 đến nay

Uy tín, chất lượng và kinh nghiệm

Gía cả cạnh tranh nhất

Có mặt trên khắp 64 tỉnh thành toàn quốc

Giao hàng chỉ trong 48h

 

BÀI VIẾT LIÊN QUAN:

Thuốc giảm đau dành cho ban đêm Advil PM 200mg 200 viên

Thuốc giảm đau hạ sốt cho trẻ em từ 2-11 tuổi Advil Children’s vị nho 120ml

Thuốc hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen 500mg 500 viên

Thuốc giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

Viên uống giảm các cơn đau khớp siêu mạnh Schiff® Move Free® Ultra 75 viên

Mua Viên giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên ở đâu tốt/giá rẻ?

Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
Bao đổi trả trong 7 ngày.
Giá chỉ : 600,000 đ
Đến xem hàng trực tiếp tại Wowmart.VN - 28/2 Thanh Đa, P.27, Q. Bình Thạnh, TP.HCM
Hotline cửa hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).

  1. Trả lời bởi Wowmart VN

    Dạ đây là thuốc giảm đau hạ sốt Advil. Công dụng của Advil là giảm các cơn đau như đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu… Thuốc giảm đau Advil của Mỹ còn giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường bạn nhé.

  2. Trả lời bởi Wowmart VN Giá thuốc Advil 200mg tablets là 600,000đ / hộp. Nhân viên đang liên hệ giao hàng cho bạn ạ.
  3. Trả lời bởi Wowmart VN Thuốc Advil ibuprofen tablets 200mg là thuốc giảm đau hạ sốt của Mỹ. Công dụng của Advil 200mg tablets là giảm các cơn đau: đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu… Advil thuốc hạ sốt Ibuprofen giúp nhanh hạ sốt, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường ạ. Thuốc Advil 360 viên có thể hỗ trợ giảm đau nhức xương khớp cho bạn.
  4. Trả lời bởi Wowmart VN Giá thuốc Avil 200 mg trên web luôn được cập nhật mới nhất. Thuốc Advil ibuprofen tablets 200mg giá là 600,000đ/ hộp. Bạn có thể để lại số liên lạc của bạn hoặc gọi 0901.21.17.17 để đặt hàng ạ.
  5. Trả lời bởi Wowmart VN Thuốc Ibuprofen tablets Advil 200mg hộp 360 viên ạ. Dùng 1 lần 1 viên thuốc Advil 200 mg. Giữa các lần uống thuốc giảm đau hạ sốt Advil cách nhau 4- 6 tiếng. Không nên dùng quá 6 viên Advil thuốc hạ sốt Ibuprofen trong vòng 24h.
  6. Trả lời bởi Wowmart VN Dạ nếu bị đau nhiều thì chị nên tăng liều là uống 1 lần 2 viên. Nhưng chị không nên vượt quá 6 viên trong vòng 24h ạ.
  7. Trả lời bởi Wowmart VN Dạ thuốc Advil nhập khẩu từ Mỹ này dùng được cho trẻ từ 12 tuổi trở lên nên bé nhà 15 tuổi là dùng được ạ. Tuy nhiên không nên lạm dụng thuốc giảm đau hạ sốt Advil này và dùng quá liều cho trẻ.

Customer Reviews

Based on 8 reviews
75%
(6)
25%
(2)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
T
T.T.
Hài lòng

Hàng xuất xứ USA, giao hàng nhanh . OK

N
N.Đ.M.
Tốt

Giảm đau đầu nhanh chóng, đồng thời còn giúp tôi dễ ngủ hơn nhiều. Cám ơn shop!

P
P.T.A.

chị chủ rất dể thương. tới mua hàng chị tư vấn rất kĩ càng và nhiệt tình

V
V.C.

uống thuốc vào thấy rỏ kết quả luôn . tôi đở đau rất nhìu. thanks shop...

B
B.H.H.

giao hàng nhanh .sản phẩm được đóng gói rất kĩ.

preloader