Viên uống hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen 500mg 500 viên

360.000 VNĐ

KIRKLAND SIGNATURE
Phân loại: 500 viên

Còn hàng

thuoc-ha-sot-giam-dau-kirkland-signature-acetaminophen-500mg-500-vien
Viên uống hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen 500mg 500 viên

360.000 VNĐ

HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

Cam kết hàng chính hãng

BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

Bao đổi trả trong 7 ngày

HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

Hotline tư vấn miễn phí

Share with love!

Kirkland Signature Acetaminophen Extra Strength 500 mg là gì?

 

Viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg Caplets có tác dụng giảm đau hạ sốt cho người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên.

Kirkland Signature Extra Acetaminophen 500mg viên uống hạ sốt giảm đau dễ nuốt, không chứa aspirin, caffein và gluten.

Không nên dùng chung với các thuốc khác có chứa acetaminophen.

Giảm đau như thế nào với viên uống hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Adult Extra Strength Acetaminophen 500mg?

Cơn đau

Cơ, xương và khớp là những nơi dễ bị tổn thương vì cơn đau hoành hành. Cơn đau mãn tính có thể bắt đầu với một chấn thương hoặc bệnh tật, nhưng cũng có thể bắt nguồn từ lớp đệm khớp bị viêm. Đó là lúc bạn cảm thấy cơn đau đến với bạn liên tục hơn và dai dẳng hơn. Đau cấp tính hoạt động có thể kéo dài một vài phút hoặc lâu hơn.

Acetaminophen

Acetaminophen làm giảm đau bằng cách nói chuyện với vùng não nhận các tín hiệu đau.

NSAIDS

NSAIDS (thuốc chống viêm không steroid), giảm đau bằng cách giảm sự sản xuất các chất tương tự hooc môn (prostaglandins) gây đau.

Làm thế nào để kiểm soát cơn đau hiệu quả?

Tập thể dục có thể giúp giảm đau mãn tính vì nó giữ cho một người hoạt động tích cực hơn và tạo ra endorphins, chất chống đau cho cơ thể.

Không ngủ đủ giấc có thể làm cơn đau tồi tệ hơn hoặc đau đớn có thể ngăn ngừa giấc ngủ ngon. Thực hành những thói quen ngủ đêm tốt bằng cách đi ngủ và thức dậy đúng giờ có thể hữu ích.

Những thú tiêu khiển như chơi trò chơi, đọc sách hoặc trò chuyện với bạn bè cũng có thể giúp giảm đau.

Mỡ thịt, rượu vang và phô mai có thể là thực phẩm gây ra đau ở một số người. Duy trì thực phẩm có lợi và loại bỏ một số loại thực phẩm nhất định có thể giúp xác định xem đó có phải là trường hợp hay không.

Các hoạt động khác có thể giúp giảm đau là yoga, tập luyện sức mạnh, và thở sâu.

Thành phần thuốc giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg

thuoc-ha-sot-giam-dau-kirkland-signature-acetaminophen-500mg-500-vien-2

Hướng dẫn dùng viên uống hạ sốt giảm đau Adult Extra Strength Kirkland Signature Acetaminophen 500mg

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Dùng 2 viên mỗi 6 tiếng đồng hồ. (nếu triệu chứng vẫn còn)

Không dùng 6 viên trong 24 giờ mà không có chỉ định của bác sĩ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

Nếu cơn đau hay sốt kéo dài bạn nên đến bác sĩ để tìm hiểu nguyên nhân bệnh.

Các loại thuốc giảm đau của Kirkland Signature

Thương hiệu uy tín chất lượng Kirkland Signature

Khi bạn chọn mua các loại thuốc Kirkland Signature cho hộ gia đình, điều này có nghĩa bạn đang nâng niu sức khoẻ của mình và các thành viên còn lại. Tất cả các loại thuốc mua không cần đơn của Kirkland đều được người tiêu dùng tin chọn vì chất lượng và hiệu quả mà chúng mang lại.

Các sản phẩm nhãn hiệu Kirkland Signature tuân theo các tiêu chuẩn sản xuất giống như FDA, cũng giống như các thương hiệu quốc gia hàng đầu. Kirkland Signature OTC hoạt động cũng như thương hiệu quốc gia và các sản phẩm của chúng tôi cũng cung cấp giá trị đáng kể và tiết kiệm cho khách hàng.

Mua Viên uống hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen 500mg 500 viên ở đâu tốt/giá rẻ?

Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
Bao đổi trả trong 7 ngày.
Giá chỉ : 360,000 đ
Hotline đặt hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).

Customer Reviews

Based on 1 review
100%
(1)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
H
H.C.
Excellent

Hết đau nhanh và không gây buồn ngủ