Viên giảm đau hạ sốt Advil Liqui Liqui-Gels 200mg 200 viên

480.000 VNĐ

ADVIL

Xuất xứ: MỸ

Phân loại: Gel 200 viên
  • thuoc-giam-dau-ha-sot-advil-ibuprofen-200mg-300-vien
  • thuoc-advil-giam-dau-ha-sot-advil-liqui-gel-200mg-200-vien-2018
  • Thuốc giảm đau, hạ sốt Advil Liqui-Gels 240 viên

Còn hàng

thuoc-advil-giam-dau-ha-sot-advil-liqui-gel-200mg-200-vien-2018
Viên giảm đau hạ sốt Advil Liqui Liqui-Gels 200mg 200 viên

480.000 VNĐ

Mã: SP26036 Danh mục: Từ khóa: Brand:

HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

Cam kết hàng chính hãng

BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

Bao đổi trả trong 7 ngày

HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

Hotline tư vấn miễn phí

Share with love!

Advil® Liqui-Gels® có tác dụng giảm nhanh các triệu chứng, các cơn đau mà các loại thuốc giảm đau không làm được. *

Các bác sĩ khuyên dùng Advil® Liqui-Gels® vì nó giảm nhanh các cơn đau đầu, đau lưng, đau cơ, đau bụng kinh, viêm khớp nhẹ và đau khớp khác, đau nhức do cảm lạnh.

* Trong số các thuốc giảm đau OTC.

Công dụng viên uống hạ sốt giảm đau Advil Liqui Gels 200mg Ibuprofen

Hạ sốt, giảm đau hiệu quả như:

  • Đau đầu
  • Đau cơ và đau
  • Đau lưng
  • Viêm khớp nhẹ và các cơn đau khớp khác
[su_youtube url=”https://youtu.be/Wn-HYDBfj2U” width=”400″ height=”200″]

Đặc điểm và lợi ích của thuốc Advil Liqui Gels 200mg giảm đau hạ sốt

Cảm thấy hiệu qủa tốt hơn

Thành phần thuốc Advil Liqui Gels 200mg được thiết kế khoa học để nhanh chóng giảm đau ngay ở nơi bạn cần.

 

 

Giảm đau nhanh

Advil® Liqui-Gels® cắt đứt cơn đau dai dẳng nhanh cấp tốc mà không có loại thuốc giảm đau nào có thể thực hiện được. *

* Trong số các thuốc giảm đau OTC.

 

Được tin cậy trong hơn 30 năm

Trong hơn 30 năm, thuốc của Advil® đã được các bác sĩ tin dùng cho bệnh nhân của mình. **

** Dựa trên cuộc khảo sát hàng tháng về các khuyến cáo của bác sĩ.

 

Advil là gì?

Mặc dù có rất nhiều thuốc giảm đau có sẵn để bán mà không cần toa bác sĩ. Điều quan trọng là phải biết sự khác biệt giữa chúng. Thuốc giảm đau Advil® có thành phần là ibuprofen, là một phần của một loại thuốc chống viêm không steroid (NSAID) bao gồm cả aspirin và naproxen sodium. Các nghiên cứu lâm sàng đã chỉ ra rằng khi được thực hiện theo chỉ dẫn, Advil® là thuốc giảm đau an toàn và hiệu quả.

Advil® khác với các thuốc giảm đau khác của OTC. Advil® không chứa acetaminophen, một thành phần hoạt chất được bao gồm trong nhiều chất giảm đau khác.

Bệnh nhân và bác sĩ tin rằng Advil® có thể giúp giảm đau nhanh chóng và lâu dài: đau đầu, đau cơ, viêm khớp nhẹ và đau khớp khác, và đau lưng.

 

Thành phần thuốc giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gels 200mg Ibuprofen:

Hướng dẫn sử dụng viên uống giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gels 200mg Ibuprofen:

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Dùng 1 viên cứ mỗi 4 – 6 tiếng nếu triệu chứng vẫn còn.

Không uống quá 6 viên trong 24 giờ nếu không có chỉ định bác sĩ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: Hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

Mua Viên giảm đau hạ sốt Advil Liqui Liqui-Gels 200mg 200 viên ở đâu tốt/giá rẻ?

Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
Bao đổi trả trong 7 ngày.
Giá chỉ : 480,000 đ
Hotline đặt hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).

Customer Reviews

No reviews yet
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)