Viên giảm đau sốt Advil Liqui-Gels 200mg 240 Softgels

660.000 VNĐ

ADVIL

Xuất xứ: MỸ

Phân loại: Gel 240 viên
  • thuoc-giam-dau-ha-sot-advil-ibuprofen-200mg-300-vien
  • thuoc-advil-giam-dau-ha-sot-advil-liqui-gel-200mg-200-vien-2018
  • Thuốc giảm đau, hạ sốt Advil Liqui-Gels 240 viên

Còn hàng

Thuốc giảm đau, hạ sốt Advil Liqui-Gels 240 viên
Viên giảm đau sốt Advil Liqui-Gels 200mg 240 Softgels

660.000 VNĐ

Mã: SP497 Danh mục: Từ khóa: Brand:

HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

Cam kết hàng chính hãng

BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

Bao đổi trả trong 7 ngày

HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

Hotline tư vấn miễn phí

Share with love!

Dead line thì đến gần mà chứng đau đầu cứ bám lấy bạn, khiến tinh thần suy giảm, độ tập trung không còn. Viên uống giảm nhanh các cơn đau Advil Liqui-Gels 240 viên của Mỹ sẽ là giải pháp tức thời cho bạn.

Giới thiệu sản phẩm Advil Liqui-Gels 240 viên

Viên uống giảm đau nhanh Advil Liqui mang lại cho bạn tác dụng tức thời trong việc giảm những cơn đau nhức như đau đầu, đau khớp, đau răng … một cách nhanh chóng để bạn có thể tập trung vào công việc và không còn bị những cơn đau quấy rầy. Sản phẩm tiện lợi vì bạn có thể mang theo bên mình mỗi khi đi xa, sử dụng đơn giản, hiệu quả tức thì.

Giới thiệu sản phẩm Advil Liqui-Gels 240 viên
Viên uống Advil Liqui-Gels 240 viên

Công dụng của viên uống Advil Liqui -Gels là gì?

Giảm đau nhanh chóng, tức thời trong các trường hợp sau:

  • Đau đầu
  • Đau răng
  • Đau lưng, đầu gối và các vấn đề xương khớp
  • Đau bụng hành kinh
  • Chuột rút
  • Cảm lạnh thông thường
  • Đau nhức cơ bắp
  • Hạ sốt nhanh chóng

Ngoài ra, Advil Liqui-Gels 240 viên luôn đem lại sức khỏe dồi dào và tinh thần luôn thoải mái mỗi khi làm việc. Những cơn đau nhức khó chịu sẽ không còn đeo bám bạn nữa. Cơn đau chấm dứt nhanh, không có dấu hiệu tái phát lại, và không có tác dụng phụ.

Sự an toàn tuyệt đối của Advil Liqui-Gels 240 viên:

Sản phẩm Advil Liqui-Gels 240 viên được nghiên cứu và sản xuất theo công nghệ hiện đại của Mỹ trong thời gian dài, trên dây chuyền khép kín, sau đó được kiểm duyệt nghiêm ngặt, với các thành phần chọn lọc để điều trị nhanh chóng khi cơn đau xuất hiện. Sản phẩm được nhập khẩu vào thị trường Việt Nam và phân phối bởi siêu thị gia đình WOWMART hoàn toàn chính hãng tạo Mỹ, vì thế bạn không cần phải lo ngại về xuất xứ, chất lượng cũng như giá thành của nó.

Cách sử dụng và bảo quản thuốc Advil Liqui-Gels hiệu quả nhất

Sử dụng cho người trưởng thành và trẻ em trên 12 tuổi: dùng 1 viên mỗi khi xuất hiện triệu chứng, thời gian giãn cách từ 4 đến 6 tiếng. Bảo quản thuốc ở nơi thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp và để xa tầm với của trẻ nhỏ.

Một vài lưu ý về sử dụng sản phẩm:

Nên tham khảo ý kiến của bác sĩ nếu bạn đang mạng thai hoặc cho con bú; bạn đang gặp các vấn đề như chứng ợ nóng, loét dạ dạy, chảy máu, cao huyết áp, bệnh tim, suy thận, đang sử dụng thuốc lợi tiểu. Nên ăn một ít thức ăn nhẹ trước khi sử dụng thuốc, để tránh các bệnh về dạ dày.

Thành phần có trong viên uống Advil Liqui-Gels 240 viên
Thành phần thuốc Advil Liqui-Gels 240 viên
  • Xanh FD & C số 3
  • Gelatin
  • Dược phẩm Ink
  • Polyethylene Glycol
  • Potassium Hydroxide
  • Nước tinh khiết
  • Sorbitan

     

Mua Viên giảm đau sốt Advil Liqui-Gels 200mg 240 Softgels ở đâu tốt/giá rẻ?

Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
Bao đổi trả trong 7 ngày.
Giá chỉ : 660,000 đ
Hotline đặt hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).

Customer Reviews

No reviews yet
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)

[alg_wc_related_categories_single]