Viên giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 300 viên

500.000 VNĐ

Mã SKU: SP1712

Tình trạng: Còn hàng

Xuất xứ: MỸ

Thương hiệu:
500.000 VNĐ
kich-thuoc Mặc định
xuat-xu MỸ
Clear selection
Số lượng
Quanity
Hướng dẫn
mua hàng
Chat Facebook
Chat Zalo
  • Thông tin sản phẩm

    -

    Áp lực công việc và học tập khiến bạn bị căng thẳng dẫn đến tình trạng bạn bị đau đầu thường xuyên. Lưng của bạn do hoặc động nhiều hoặc ngồi quá lâu nên bị đau. Bạn thường xuyên bị đau cơ,… Những cơn đau đó đang hành hạ bạn khiến bạn khó chịu, lo lắng và ảnh hưởng nghiêm trọng tới sức khỏe, tinh thần và công việc? giải pháp của bạn là tìm một loại thuốc giúp giảm đau hiệu quả và nhanh chóng.

    Một gợi ý dành cho bạn là thuốc giúp giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg được nhập khẩu từ Mỹ.

     

    Tác dụng của thuốc giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg  

    – Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu, …

    – Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường.

    Đối tượng sử dụng:

    Người lớn và trẻ từ 12 tuổi trở lên. Những người cần giảm nhanh các cơn đau.

    Thông tin thêm về sản phẩm:

    Advil Ibuprofen 200mg đã được nghiên cứu trong một thời gian dài và được điều chế từ các thành phần chọn lọc để chữa trị các cơn đau nhanh chóng, được sản xuất theo dây chuyền khép kín, nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn và công nghệ của Mỹ Vì vậy những cơn đau đầu, đau khớp, đau răng, cảm cúm thông thường… không còn là điều lo lắng của bạn.

    Ngay sau khi cơn đau xuất hiện, bạn sử dụng Advil Ibuprofen 200mg sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng và cơn đau của bạn không còn kéo dài.

    Hướng dẫn sử dụng:

    Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trướ khi sử dụng.

    – Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.

    –  Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.

    Lưu ý:

    – Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.

    – Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không  sử dụng sản phẩm này.

    – Nếu đang trong quá trình điều trị bệnh phải có được sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng.

    – Không sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với asperin. có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày…

    – Không sử dụng nếu như bạn dị ứng với thuốc giảm đau.

    – Để xa cầm tay trẻ em.

    Thành phần mỗi viên bao gồm:

    Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium Dioxide.

    BÀI VIẾT LIÊN QUAN:

    Thuốc giảm đau dành cho ban đêm Advil PM 200mg 200 viên

    Thuốc giảm đau hạ sốt cho trẻ em từ 2-11 tuổi Advil Children’s vị nho 120ml

    Thuốc hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen 500mg 500 viên

    Thuốc giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

    Viên uống giảm các cơn đau khớp siêu mạnh Schiff® Move Free® Ultra 75 viên

    Mua Viên giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 300 viên ở đâu tốt/giá rẻ?

    Wowmart VN cam đoan chỉ bán hàng chính hãng.
    Bao đổi trả trong 7 ngày.
    Giá chỉ : 500,000 đ
    Đến xem hàng trực tiếp tại Wowmart.VN - 28/2 Thanh Đa, P.27, Q. Bình Thạnh, TP.HCM
    Nếu khách hàng ở xa có thể gọi số hotline: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).

    500.000 VNĐThêm vào giỏ

  • Những câu hỏi thường gặp

    -

    Hỏi đáp từ khách hàng

    Chưa có bình luận nào. Hãy là người bình luận đầu tiên

  • Nhận xét của khách hàng

    -

Customer Reviews

No reviews yet
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)