Viên uống giảm đau Bayer Aspirin Extra Strength 500mg 100 viên

400.000 VND

BAYER

Xuất xứ: MỸ

thuoc-giam-dau-bayer-aspirin-extra-strength-500-mg-100-vien
Viên uống giảm đau Bayer Aspirin Extra Strength 500mg 100 viên

400.000 VND

Mã SKU: Danh mục: Từ khóa: Brand:

HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

Gian hàng chính hãng

BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

Bao đổi trả trong 7 ngày

HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

Hotline tư vấn miễn phí

Bayer® Aspirin 500mg 100 Tablets

  • Giảm đau hiệu quả, uy tín trong hơn 100 năm.
  • Chính hãng Bayer Aspirin cung cấp giảm đau an toàn, mang lại lợi ích cuộc sống.
  • Dùng Aspirin Bayer để giảm đau không tác dụng phụ.
  • Dưới sự giám sát của bác sĩ, có thể giúp làm giảm nguy cơ bị cơn đau tim tái phát hoặc đột quỵ bởi thiếu máu cục bộ.
  • Bayer tự hào là thương hiệu số 1 được các bác sĩ đề nghị sử dụng.
  • Viên uống Aspirin dạng Tablet tròn nhỏ gọn, dễ nuốt.

line vang trang

Công dụng viên uống giảm đau Bayer Aspirin 500mg

Giảm đau đầu, nhức lưng và đau cơ.

Giảm đau răng & đau bụng kinh nguyệt.

Hạ sốt cảm lạnh, viêm khớp.

Hỗ trợ chữa đau tim, cục máu đông, ngăn ngừa đột quỵ.

line vang trang

Thuốc giảm đau Bayer Aspirin Extra Strength 500mg hoạt động như thế nào?

Aspirin làm giảm sản xuất các chất được gọi là prostaglandin. Bằng cách ức chế sản xuất prostaglandin, aspirin có thể giúp giảm đau nhức chung.

Prostaglandins cũng tham gia vào giai đoạn đầu cơ chế đông máu của cơ thể. Bằng cách ức chế các prostaglandin này, aspirin ức chế sự hình thành các cục máu đông. Mà các cục máu đông này có thể làm tắc nghẽn các động mạch cung cấp cơ tim hoặc não làm tăng nguy cơ đau tim hoặc đột quỵ do thiếu máu cục bộ.

Về cơ bản, aspirin giúp ngăn ngừa sự hình thành các cục máu đông nguy hiểm này nên giảm thiểu tình trạng tử vong do tai biến mạch máu não.

Bayer Extra Strength Aspirin giảm tạm thời đau đầu, đau cơ, đau răng, đau bụng kinh nguyệt, đau và sốt cảm lạnh, và đau cơ bản do viêm khớp.

line vang trang

Thành phần viên uống giảm đau hạ sốt Aspirin Bayer Extra Strength 500mgThuốc giảm đau Bayer Aspirin Extra Strength 500mg 100 viên

line vang trang

Hướng dẫn sử dụng Bayer Aspirin 500 mg Extra Strength thuốc giảm đau hiệu quả

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 1 hoặc 2 viên mỗi 4 giờ.

– Hoặc 3 viên mỗi 6 giờ.

– Không được vượt quá 8 viên trong 24 giờ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: Tham khảo ý kiến ​​bác sĩ.

Bảo quản:

– Lưu trữ ở nhiệt độ phòng.

Cảnh báo:

– Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi bác sĩ trước khi sử dụng.

– Tránh xa tầm tay trẻ em.

line vang trang

Chính hãng Bayer® Aspirin

brand-BayerChính hãng Bayer Aspirin cung cấp sự giảm đau từ nhức đầu, đau lưng, đau cơ, đau răng, đau kinh nguy và đau khớp nhỏ. Chất lượng của Bayer® đã được khẳng định hơn 100 năm hoạt động và đến tay người tiêu dùng vì hiệu quả của nó.

Nó cũng được đề nghị, dưới sự giám sát của bác sĩ, để giúp giảm nguy cơ bị đau tim tái phát hoặc đột quỵ do thiếu máu cục bộ. Không có thương hiệu thuốc giảm đau nào khác của OTC có thể làm được điều đó.

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

Mua Viên uống giảm đau Bayer Aspirin Extra Strength 500mg 100 viên ở đâu tốt/chất lượng?

Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
Bao đổi trả trong 7 ngày.
Giá chỉ : 400,000 đ
Hotline đặt hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).

Customer Reviews

No reviews yet
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)