Hiển thị 1–35 trong 56 kết quả

Viên chống dị ứng Kirkland Signature Aller-Tec 365 viên

SP63 600.000 VNĐ
Thành phần hoạt chất của Aller-Tec là Cetirizine Hydrochloride 10 mg, một dược phẩm hiệu quả cao đã được chấp thuận trong việc điều trị các triệu chứng dị ứng liên quan đến các tác nhân trong nhà và ngoài trời. Một liều Cetirizine Hydrochloride Tablets, 10 mg có hiệu quả trong vòng 24 tiếng. Aller-Tec được phê chuẩn để điều trị các triệu chứng dị ứng trong nhà và ngoài trời ở người lớn…

Thuốc trị ho và cảm cúm Vicks DayQuil & NyQuil Severe 72 viên

SP28095 760.000 VNĐ
Bạn hãy uống thuốc trị ho và cảm cúm Vicks DayQuil & NyQuil Severe khi nó còn là triệu chứng! Với thuốc trị ho và cảm cúm Vicks Nyquil / DayQuil Severe, giúp bạn có sức mạnh tối đa chống lại chứng cảm lạnh & cúm cả ngày lẫn ban đêm. Nyquil / DayQuil SEVERE hoạt động như thế nào? NyQuil & DayQuil SEVERE cung cấp các thành phần chống đỡ tối đa để giảm…

Viên chống dị ứng Kirkland Signature AllerClear 365 viên

SP64 540.000 VNĐ
Thành phần hoạt chất của AllerClear là Loratadine 10mg, một dược phẩm hiệu quả cao đã được chấp thuận trong việc điều trị các triệu chứng dị ứng liên quan đến các tác nhân trong nhà và ngoài trời. AllerClear, thuốc kháng histamine, được phê chuẩn để điều trị các triệu chứng dị ứng trong nhà và ngoài trời ở người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên. Thuốc có tác dụng giảm…

Bộ sản phẩm nước muối rửa mũi (nước muối sinh lý) Neilmed Sinus Rinse 250 gói

SP25530 1.200.000 VNĐ
NeilMed® Sinus Rinse ™ là một dụng cụ dễ dàng bóp cho phép bạn đưa dung dịch muối có áp suất dương để làm sạch các đường dẫn mũi cẩn thận. Bạn có thể kiểm soát hoàn toàn áp lực và thể tích của dung dịch, đảm bảo cảm giác dễ chịu nhẹ nhàng điều trị các chứng viêm mũi dị ứng. Rửa hàng ngày với nước muối rửa mũi Neilmed Sinus Rinse rất an…

Thuốc trị cảm Vicks NyQuil Cold & Flu Nighttime Relief 354ml

SP25084 430.000 VNĐ
Các size của chai siro trị cảm NyQuil Cold Flu Nighttime Relief từ Vicks   8 FL OZ (236 ml) (Original and Cherry) 12 FL OZ (354 ml) (Original, Cherry, and Vanilla Cherry Swirl) NyQuil™ Liquid có sẵn trong Original, Cherry, and Vanilla Cherry Swirl. Cũng có sẵn trong LiquiCaps™. Công dụng thuốc cảm dạng siro Vicks NyQuil Cold & Flu Nighttime Relief 354 ml ✓ Giảm nhanh các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm…

Xịt mũi chống dị ứng Simply Saline Nasal Mist 126ml

SP26773 270.000 VNĐ
Chai xịt mũi chống dị ứng Simply Saline Nasal Mist dành cho cảm lạnh, hoặc cảm cúm và dị ứng mũi. Bình xịt chống dị ứng mũi ARM & HAMMER™ Simply Saline ™ Nasal Mist là cách tốt nhất để giảm nghẹt mũi, sổ mũi. Simply Saline Nasal Mists là một phần không thể thiếu trong việc vệ sinh mũi và ngăn dị ứng cũng như các triệu chứng cảm lạnh. Xịt mũi chống cảm…

Kẹo ngậm ho Doreamon Nhật 30 viên (Vị nho)

SP35196 195.000 VNĐ
Kẹo ngậm Asada Doremon chuyên trị ho, đau họng cho trẻ nhỏ từ 5 tuổi trở lên, ngậm ngay từ đầu sẽ giảm thiểu cho các bé phải uống kháng sinh. Kẹo Doreamon trị ho vị nho, thơm ngon, các bé sẽ rất thích. Thành phần kẹo trị ho ASADA Doreamon Nhật Bản DL- methyl ephedrine hydrochloride 25mg, cresol axit sulfonic kali 90mg, cetylpyridinium chloride hydrate 3mg… Công dụng kẹo ho Doremon của Nhật vị nho…

Chân đế và hộc đựng cho bộ nước muối rửa mũi Neilmed NasaDock

SP33184 350.000 VNĐ
Ưu điểm chân đế và hộc đựng cho bộ nước muối rửa mũi Neilmed NasaDock Plus Drying Stand With Packet Storage ✓ Giúp cố định chai và nắp cố định sau khi rửa vệ sinh trong khi chờ chúng khô ráo trở lại. ✓ Hộc đựng muối có thể đựng được tối đa 6 gói muối sinh lý Neilmed. ✓ Các chi tiết của dụng cụ Neilmed NasaDock lưu trữ muối và bình rửa mũi…

Kẹo ngậm trị ho cho trẻ Little Remedies Sore Throat Pops (10 cây)

SP31234 160.000 VNĐ
Kẹo mút ngậm trị ho cho trẻ em Little Remedies Calms Fiery Throats 10 Pops chứa mật ong tự nhiên, phương pháp trị liệu kịp thời để làm dịu cơn đau họng ở trẻ em từ 3 tuổi trở lên. Mật ong cũng đã được chứng minh là một chất chống ho có hiệu quả. Các triệu chứng ho, viêm họng, đau rát cổ họng được giảm bớt sẽ giúp trẻ khoẻ khoắn, hơn, nghỉ…

Nước muối rửa mũi sinh lý cho trẻ em NeilMed Sinus Rinse 120 gói

SP26590 550.000 VNĐ
Nếu bạn đã quá quen thuộc với bộ nước muối rửa mũi NeilMed Sinus Rinse thì chắc hẳn bạn không lạ lẫm gì với hộp nước muối rửa mũi sinh lý cho trẻ em NeilMed Sinus Rinse Kids 120 gói. Tương tự như trọn bộ dung dịch muối sinh lý NeilMed Sinus Rinse thì NeilMed Kids thiết kế đặc biệt cho trẻ em từ 4 tuổi trở lên với 120 gói trong một hộp cho…

Siro trị ho Nyquil Vicks NyQuil Cough Suppressant 354ml

SP26022 430.000 VNĐ
Bên cạnh những sản phẩm chữa bệnh của Vicks như siro trị cảm NyQuil Cold & Flu hay dầu bôi ấm ngực trẻ Baby Balsam thì thuốc trị ho Nyquil Vicks NyQuil Cough Suppressant cũng là loại thuốc không thể thiếu trong tủ thuốc gia đình bạn. Công dụng thuốc ho Vicks NyQuil Cough Suppressant     ✓ Cải thiện tình trạng ho, rát cổ họng. ✓ Giảm các triệu chứng cảm lạnh, chảy mũi,…

Viên chống dị ứng Allegra Allergy 24hr 90 viên

SP827 900.000 VNĐ
Như bạn đã biết viêm mũi dị ứng có thể xảy ra theo mùa hoặc quanh năm. Nguyên nhân của nó do trong cơ thể bạn hoặc do tác động bên ngoài gây ra. Viêm mũi dị ứng có thể là do bạn bị dị ứng phấn hoa. Triệu chứng này xảy ra vào những thời điểm nhất định trong năm, thường là vào mùa xuân. Các chất gây dị ứng khác, như nấm mốc,…

Siro trị cảm cúm, ho cho trẻ em Dimetapp Children’s Cold & Cough Day & Night 118ml x 3 chai

SP31549 720.000 VNĐ
Giảm các triệu chứng ho và cảm lạnh vào ngày và đêm cho trẻ em từ 6 tuổi trở lên với siro Children’s Dimetapp® Day & Night. Trong hơn 50 năm qua, các bậc phụ huynh đã tin dùng siro Day & Night Children’s Dimetapp® Cold and Cough để giúp làm giảm các triệu chứng ho, cảm lạnh và dị ứng của trẻ. Siro cho trẻ em trị cảm cúm và ho Dimetapp Children’s Cold…

Chai xịt keo ong giảm đau họng, ho Vitatree Super Propolis Spray Complex 25ml

SP31543 220.000 VNĐ
Chai xịt keo ong Vitatree Super Propolis Spray Complex with Manuka Honey 15+ chiết xuất 100% từ keo ong tự nhiên và mật ong Manuka 15+. Keo ong dạng chai xịt Vitatree Super Propolis Spray Complex có tác dụng giảm ho, viêm họng, đau rát cổ họng, và các vấn đề viêm nhiễm, lỡ loét da, miệng… Keo ong Vitatree Super Propolis with Manuka Honey 15+ Spray Complex như một loại kháng sinh tự nhiên…

Thuốc trị sổ mũi, dị ứng Kirkland Signature Allergy Medicine 600 viên

SP30630 380.000 VNĐ
Kirkland Signature™ Allergy Medicine là viên uống chống dị ứng và trị sổ mũi cho người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên. Đây là dạng viên nén nhỏ (Minitabs) nên rất dễ nuốt và dễ uống. Công dụng thuốc trị sổ mũi, dị ứng Kirkland Signature Allergy Medicine 25 mg ✓ Giảm nhanh các triệu chứng từ sốt cao hay dị ứng hô hấp như: Sổ mũi. Hắt xì. Ngứa mắt, chảy…

Nước muối rửa mũi (nước muối sinh lý) Neilmed Sinus Rinse 100 gói

SP30504 600.000 VNĐ
Sản phẩm này bao gồm 100 gói muối Không kèm bình xịt rửa mủi. NeilMed® Sinus Rinse ™ là một dụng cụ dễ dàng bóp cho phép bạn đưa dung dịch muối có áp suất dương để làm sạch các đường dẫn mũi cẩn thận. Bạn có thể kiểm soát hoàn toàn áp lực và thể tích của dung dịch, đảm bảo cảm giác dễ chịu nhẹ nhàng điều trị các chứng viêm mũi dị…

Thuốc chống dị ứng Flonase Allergy Relief Nasal Spray lốc 3 chai

SP23942 1.300.000 VNĐ
Thuốc xịt mũi hàng ngày Flonase Allergy Relief Nasal Spray là loại đầu tiên và duy nhất được chứng minh là có tác dụng làm dịu các triệu chứng dị ứng mũi và mắt liên tục 24 giờ. Nó được thiết kế đặc biệt để giúp ngăn chặn đến sáu chất dị ứng, không chỉ là một. Do đó, thuốc Flonase Nasal Spray xịt mũi thật lý tưởng để bạn có thể vượt qua cả…

Siro trị ho và đàm cho bé trên 2 tuổi Zarbee’s Natural Children’s Syrup + Mucus Day & Night 355ml

SP23190 630.000 VNĐ
Quy cách: 2 chai siro trị ho có đàm từ mật ong nguyên chất và lá thường xuân Cough Syrup + Mucus with Dark Honey 118 ml (4 fl oz) x 2 bottle. 1 chai siro trị ho tiêu đàm vào ban đêm Cough Syrup + Mucus Nighttime with Dark Honey & Ivy Leaf 118ml (4 fl oz). An toàn và hiệu quả điều trị long đờm giảm ho cho trẻ từ 12 tháng tuổi…

Viên chống dị ứng bảo vê bạn trong 24h Kirkland Signature Aller-Fex 150 viên

SP62 629.000 VNĐ
Thành phần hoạt chất của Aller-Fex là Fexofenadine Hydrochloride 180mg, một dược phẩm hiệu quả cao đã được chấp thuận trong việc điều trị các triệu chứng dị ứng liên quan đến các tác nhân trong nhà và ngoài trời. Một liều Fexofenadine Hydrochloride, 180 mg có hiệu quả trong vòng 24 giờ. Aller-Fex được phê chuẩn để điều trị các triệu chứng dị ứng trong nhà và ngoài trời ở người lớn và trẻ…

Viên uống trị ho cảm cúm Vicks NyQuil Cold & Flu Nighttime Relief LiquiCaps 24 viên

SP36994 350.000 VNĐ
Viên uống Vicks NyQuil Cold & Flu Nighttime Relief 24 LiquiCaps giúp tạm thời làm giảm các triệu chứng cảm lạnh thông thường: Chảy nước mũi, sổ mũi và hắt hơi Ho do cổ họng nhỏ và kích ứng phế quản Đau đầu Đau nhức nhẹ Sốt Viêm họng NyQuil là một loại viên uống không cần kê đơn. Nó giúp điều trị các triệu chứng cảm lạnh thông thường và cúm như hắt hơi,…

Thuốc xịt mũi cho trẻ sơ sinh Little Remedies Sterile Saline Mist 59ml

SP32437 250.000 VNĐ
Nước muối sinh lý xịt mũi cho trẻ em Little Remedies Safe For Newborn 59 ml dạng phun sương nên thật dịu nhẹ với da trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ. Tác dụng của chai xịt hơi sương rửa mũi trẻ em Sterile Saline Mist Little Remedies giúp đẩy các dịch nhầy trong đường mũi ra khỏi lỗ mũi để bé yêu nhà bạn dễ thở hơn. Nhất là khi thời tiết thay đổi thất…

Siro tăng đề kháng cho trẻ em Nature’s Way Organic Sambucus for Kids Elderberry Syrup 120ml

SP31277 420.000 VNĐ
Ưu điểm nổi bật của siro tăng đề kháng cho trẻ em Nature’s Way Organic Sambucus for Kids Syrup Elderberry 120 ml (4 oz.) USDA OrganicBioavailable Extract with Flavonoid BioActives Elderberry Syrup Bổ sung chế độ ăn uống hàng ngày Được chứng nhận OrganicKhông chứa gluten Chứng nhận Kosher Không có chất bảo quản nhân tạo Làm ngọt với Agave Chứng nhận hữu cơ của QAI Công thức đặc biệt dành cho trẻ em Hương…

Thuốc trị ho, cảm cúm, viêm họng Robitussin Severe CF MAX Set 3 chai 592ml

SP27694 720.000 VNĐ
Hãy đối phó với các triệu chứng cảm lạnh, ho và cảm cúm trầm trọng nhất trong ngày và đêm với set Day & Night Robitussin CF Max đa năng tiện lợi gồm 3 chai siro Robitussin Severe CF MAX. Quy cách: set 3 chai gồm: Chai Robitussin Severe Multi-Symptom Cough Cold + Flu CF Max 237ml + 118ml Chai Robitussin Severe Multi-Symptom Cough Cold + Flu CF Nighttime Max 237ml Công thức sức mạnh…

Viên uống trị ho long đờm Mucinex DM Maximum Strength 48 viên

SP43481 820.000 VNĐ
Thời tiết giao mùa, khiến độ ẩm ngoài không khí tăng cao, nhiệt độ lúc lạnh lúc nóng ấm thất thường, làm cho cơ thể chúng ta dễ mắc phải các bệnh liên quan đến đường hô hấp với các triệu chứng như đau họng, hắt hơi, tức ngực, khó thở sổ mũi đặc biệt là ho có đờm, ..làm cơ thể mệt mỏi, khó chịu ảnh hưởng đến cuộc sống sinh hoạt hằng ngày.…

Siro Muhi hạ sốt cho bé (Muhi hồng) 120ml

SP35033 250.000 VNĐ
Các triệu chứng ho, sổ mũi, cảm cúm, sốt là những phản ứng của cơ thể thường xảy ra với trẻ em. Các bệnh này bị nặng hơn và dẫn đến nhiều biến chứng nghiêm trọng hơn nếu phụ huynh không kịp thời điều trị dứt bệnh cho bé. Nếu nhà có trẻ nhỏ thì việc đầu tiên nên làm trữ sẵn trong tủ thuốc gia đình những chai siro cho trẻ em trị cảm…

Siro Muhi trị ho cho bé (Muhi xanh) 120ml

SP35031 250.000 VNĐ
Các triệu chứng ho, sổ mũi, cảm cúm, sốt là những phản ứng của cơ thể thường xảy ra với trẻ em. Các bệnh này bị nặng hơn và dẫn đến nhiều biến chứng nghiêm trọng hơn nếu phụ huynh không kịp thời điều trị dứt bệnh cho bé. Nếu nhà có trẻ nhỏ thì việc đầu tiên nên làm trữ sẵn trong tủ thuốc gia đình những chai siro cho trẻ em trị cảm…

Bộ sản phẩm nước muối rửa mũi (nước muối sinh lý) Neilmed Sinus Rinse 5 gói

SP30829 300.000 VNĐ
NeilMed® Sinus Rinse ™ là một dụng cụ dễ dàng bóp cho phép bạn đưa dung dịch muối có áp suất dương để làm sạch các đường dẫn mũi cẩn thận. Bạn có thể kiểm soát hoàn toàn áp lực và thể tích của dung dịch, đảm bảo cảm giác dễ chịu nhẹ nhàng điều trị các chứng viêm mũi dị ứng. Rửa hàng ngày với nước muối rửa mũi Neilmed Sinus Rinse rất an…

Viên chống dị ứng cho người lớn Allegra Adult 24 Hour Allergy 180mg 70 viên

SP30548 690.000 VNĐ
Như bạn đã biết viêm mũi dị ứng có thể xảy ra theo mùa hoặc quanh năm. Nguyên nhân của nó do trong cơ thể bạn hoặc do tác động bên ngoài gây ra. Viêm mũi dị ứng có thể là do bạn bị dị ứng phấn hoa. Triệu chứng này xảy ra vào những thời điểm nhất định trong năm, thường là vào mùa xuân. Các chất gây dị ứng khác, như nấm mốc,…

Thuốc trị cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10mg 70 viên

SP30310 650.000 VNĐ
Thuốc trị cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10 mg hiệu quả hoạt động mạnh mẽ và không gây buồn ngủ. Thuốc chống dị ứng mũi Claritin 10 mg Non-Drowsy 24 Hour giúp bạn giải quyết nhanh chóng các triệu chứng tồi tệ nhất như hắt hơi, chảy nước mũi và ngứa mũi, chảy mắt nước cho cả ngày của bạn. Giảm dị ứng suốt 24 giờ. Giảm nhẹ các triệu chứng bị…

Siro trị sổ mũi Brauer cho trẻ Brauer Baby & Child Runny Nose Relief 100ml

SP29904 360.000 VNĐ
Baby & Child Runny Nose bao gồm các thành phần như Eyebright và Golden Seal được sử dụng trong y học vi lượng đồng căn để làm giảm chứng chảy nước mũi. Công thức bao gồm các thành phần thường được sử dụng để điều trị bệnh chảy nước mũi, sổ mũi đặc, tắc nghẽn, nghẹt mũi. Siro trị sổ mũi Brauer cho trẻ Brauer Baby & Child Runny Nose Relief dành cho trẻ em…

Thuốc trị ho đậm đặc Prospan 20ml Đức

SP1011 260.000 VNĐ
Trẻ nhà bạn bị ho, dùng nhiều loại thuốc trị ho mà không khỏi. Hơn nữa các thuốc trị ho có thể có tác dụng phụ vì chúng không hoàn toàn từ thảo mộc tự nhiên. Lúc này bạn cần phải thay thế ngay một loại thuốc ho vừa hữu hiệu vừa an toàn cho bé. Vì để bé bệnh lâu khỏi sẽ dẫn đến viêm phổi nặng, và nhiều biến chứng nguy hiểm khác.…

Thuốc xịt mũi cho trẻ Boogie Mist Gentle Saline Mist For Stuffy Noses 89g

SP23030 270.000 VNĐ
Boogie Mist Gentle Saline Mist For Stuffy Noses Grape Scent giúp làm dịu, làm sạch và thông thoáng mũi. The Mist with a Twist Boogie Mist khắc phục chứng nghẹt mũi, khó thở ở trẻ. Chai xịt thông mũi cho trẻ em Boogie Mist Grape Scent giúp ba mẹ yên tâm mỗi khi bé sổ mũi, chảy mũi, giúp diệt khuẩn cho bé thở dễ dàng hơn. Bình xịt mũi sạch sâu Grape Scent Boogie…

Thuốc chống dị ứng XYZAL Allergy 24hr 110 viên

SP788 900.000 VNĐ
Thuốc chống dị ứng XYZAL Allergy 24hr 110 viên Thành phần chính: Levocetirizine dihydrochloride 5 mg. Giảm hẳn nghẹt mũi, sổ mũi, chảy nước mũi, ngứa mũi, đau rát cổ họng, chảy nước mắt. Hỗ trợ 24h khắc phục các triệu chứng. 2 lọ. Mỗi lọ 55 viên. Hãy xem thuốc chống dị ứng XYZAL Allergy 24hr làm gì cho bạn? Thuốc chống dị ứng XYZAL Allergy 24hr có thể dùng bất cứ lúc nào…

Siro trị ho loại đậm đặc Prospan 100ml

SP753 400.000 VNĐ
Trẻ nhà bạn bị ho, dùng nhiều loại thuốc trị ho mà không khỏi. Hơn nữa các thuốc trị ho có thể có tác dụng phụ vì chúng không hoàn toàn từ thảo mộc tự nhiên. Lúc này bạn cần phải thay thế ngay một loại thuốc ho vừa hữu hiệu vừa an toàn cho bé. Vì để bé bệnh lâu khỏi sẽ dẫn đến viêm phổi nặng, và nhiều biến chứng nguy hiểm khác.…