Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Pain Reliever 500mg 225 Caplets

520.000 VNĐ

Xuất xứ: MỸ

Phân loại: 225 viên
Thương hiệu:

Còn hàng

Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Pain Reliever 500mg 225 Caplets

520.000 VNĐ

HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

Cam kết hàng chính hãng

BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

Bao đổi trả trong 7 ngày

HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

Hotline tư vấn miễn phí

Share with love!

Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg của Mỹ với hiệu quả giảm nhanh các cơn đau, các cơn đau khớp . Mà những vấn đề này làm bạn khổ sở, mệt mỏi, khó chịu không thể tâp trung cho một việc nào đó. Tylenol như một liều thuốc giảm đau hạ sốt an toàn nhưng tránh lạm dụng Tylenol Extra Strength 500mg quá nhiều sẽ ảnh hưởng đến gan.

Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Pain Reliever 500mg 225 Caplets

Công dụng thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg

Paracetamol là chất chuyển hoá có hoạt tính của phenacetin là viên uống giảm đau hạ sốt hữu hiệu có thể thay thế aspirin. Tuy vậy, khác với aspirin, paracetamol không có hiệu quả điều trị viêm.

Paracetamol làm giảm thân nhiệt ở người khớp , nhưng hiếm khi làm giảm thân nhiệt ở người bình thường. Viên uống tác động lên vùng dưới đồi gây hạ nhiệt, toả nhiệt tăng do giãn mạch và tăng lưu lượng máu ngoại biên.

Viên uống giảm đau có chứa acetaminophen giúp tạm thời giảm đau do: đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau lưng, viêm khớp, cảm lạnh thông thường, đau răng, kinh bụng kinh, giúp hạ sốt…

Thuốc tăng cường trí nhớ Swanson Ginkgo Biloba Extract 24% 60mg 240 viên

Đối tượng sử dụng thuốc Tylenol Extra Strength 500mg

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.
  • Người đang gặp phải các con đau nhức hoặc bị về khớp.

Thành phần thuốc giảm đau hạ sốt của Mỹ Tylenol Extra Strength 500mg

Acetaminophen 500mg, carnauba sáp, dầu thầu dầu, bột bắp, muối nhôm, FD&C red # 40, hypromellose, magnesi stearat, polyethylene glycol, cellulose bột, tinh bột tiền gelatin hóa, propylene glycol, cánh kiến đỏ, sodium starch glycolate, titanium dioxide.

Hướng dẫn sử dụng thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Pain Reliever 500mg 225 Caplets

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 2 viên mỗi 6 giờ, không uống quá 6 viên trong vòng 24 giờ. Không sử dụng quá 10 ngày.
  • Không dùng quá liều khuyến cáo.
  • Không dùng cho phụ nữ mang thai và cho con bú.
  • Không sử dụng cho người nghiện rượu, hoặc bệnh gan.

Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Pain Reliever 500mg 225 Caplets

Câu hỏi thường gặp về thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Pain Reliever 500mg

  1. Dùng viên uống giảm đau, hạ hạ sốt Tylenol 500mg trong thời gian dài có hại gì không?

Dùng viên uống Tylenol Extra Strength trong thời gian để điều trị cơn đau thì không gặp vấn đề gì. Nhưng nếu cơn đau hoặc sốt kéo dài thời gian dài thì việc uống liên tục viên giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength không phải là cách tốt. Bạn nên đến bác sĩ để được điều trị chính xác bệnh của mình.

  1. Dùng viên uống giảm đau Tylenol liều cao có ảnh hưởng gì đến sức khoẻ không?

Viên uống giảm đau hạ sốt của Mỹ Tylenol Extra Strength 500mg có chứa acetaminophen. Nếu sử dụng hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ, hoặc dùng chung với các loại điều trị khác có chứa acetaminophen, hay uống 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày khi sử dụng Tylenol 500mg có thể sẽ gây tổn thương gan nghiêm trọng.

  1. Dùng viên uống Tylenol của Mỹ có cần uống kèm kháng sinh khác không?

Không cần dùng kèm bất cứ loại nào kèm Tylenol 500mg vì trong Tylenol đã có thành phần Acetaminophen 500mg để giảm đau, hạ sốt hiệu quả rồi.

Mua Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Pain Reliever 500mg 225 Caplets ở đâu tốt/giá rẻ?

Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
Bao đổi trả trong 7 ngày.
Giá chỉ : 520,000 đ
Hotline đặt hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).

preloader