Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 225 Coated Tablets

470.000 VND

TYLENOL

Xuất xứ: MỸ

Phân loại: 225 Coated Tablets
Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 225 Coated Tablets

470.000 VND

Mã SKU: Danh mục: Brand:

HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

Gian hàng chính hãng

BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

Bao đổi trả trong 7 ngày

HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

Hotline tư vấn miễn phí

• Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength Coated Tablets dành cho người lớn với 500 mg acetaminophen trong mỗi viên cho một lựa chọn hiệu quả, không chứa opioid để giảm đau đối với những cơn đau nhức nhẹ.

• Từ nhãn hiệu OTC được bác sĩ khuyên dùng cho cơn đau sau phẫu thuật, những viên nén bao này giúp giảm đau nhanh chóng, mạnh mẽ mà không hình thành thói quen, hoặc làm táo bón và tác dụng phụ khó chịu ở dạ dày như khi dùng opioid.

• Mỗi viên nén bao chứa 500 mg acetaminophen và giúp giảm đau mạnh hơn đối với những cơn đau nhức nhẹ, hạ sốt và có thể là một lựa chọn giảm đau sau phẫu thuật hiệu quả.

• Những viên giảm đau mạnh Tylenol Acetaminophen Extra Strength Coated Tablets này giúp giảm đau sau phẫu thuật không chứa opioid.

• 77% bệnh nhân không phàn nàn về cơn đau với bác sĩ phẫu thuật của họ.

Hiệu quả từ viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength Coated Tablets

✓ Cung cấp Acetaminophen 500mg giúp giảm đau tạm thời cho cơn đau nhức nhẹ, các cơn đau sau phẫu thuật và giảm sốt hiệu quả.

✓ Giúp giảm đau đầu nhẹ, giảm đau lưng, đau nhức, hạ sốt, đau răng, đau bụng kinh, đau do cảm lạnh…

Thành phần viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength Coated Tablets

Hướng dẫn sử dụng viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength Coated Tablets

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Dùng 2 viên Coated Tablets mỗi 6 giờ nếu các triệu chứng vẫn còn tiếp diễn.

Lưu ý:

Không dùng quá 6 viên Coated Tablets trong 24 giờ, trừ khi có chỉ dẫn của bác sĩ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ.

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

Mua Giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 225 Coated Tablets ở đâu tốt/chất lượng?

Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
Bao đổi trả trong 7 ngày.
Giá chỉ : 470,000 đ
Hotline đặt hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).