Viên uống Excedrin Tension Headache Acetaminophen 500mg giúp giảm nhanh các cơn đau đầu, cổ và vai liên quan đến că̤ng thă̤ng thần kinh và tâm trạng. Nó chứa cả acetaminophen và caffeine, một công thức đáng tin cậy để giầ̀m đau chứng đầu. Sản phẩm hỗ trợ cắt cơn đau liên quan đến đầu, cổ, vai, nhức mỏi cơ. Excedrin Tension Headache không chứa Aspirin.
Lợi ích:
✓ Hỗ trợ giảm các cơn nhức mỏi cơ, hoặc đau ở đầu, cổ, vai do áp lực cuộc sống, că̤ng thă̤ng thần kinh, trầm cảm gây ra.
✓ Cung cấp Acetaminophen 500mg và caffeine 65mg.
✓ Không chứa Aspirin.
Thành phần viên uống Acetaminophen 500 Excedrin Tension Headache Relief
Mỗi viên chứa:
- Acetaminophen 500 mg
- Caffeine 65 mg
Thành phần khác: Benzoic Acid, D&C Red No. 27 Aluminum Lake, Fd&C Blue No. 2 Aluminum Lake, Fd&C Yellow No. 6 Aluminum Lake, Magnesium Stearate, Microcrystalline Cellulose, Polyethylene Glycol, Polyvinyl Alcohol, Povidone, Pregelatinized Starch, Stearic Acid, Talc, Titanium Dioxide.
Hướng dẫn sử dụng viên uống Excedrin Tension Headache Acetaminophen 500mg
Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.
Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 2 viên mỗi 6 giờ; không quá 6 viên trong 24 giờ.
Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.