Hiển thị 1–40 trong 47 kết quả

Viên ngậm giúp ngủ ngon Natrol Melatonin Sleep Drug-Free 5mg (Vị dâu) 250 viên

SP254 490.000 
Giấc ngủ có vai trò vô cùng quan trọng đối với sức khỏe của mỗi chúng ta. Vì vậy, việc mất ngủ dù ít hay nhiều cũng ảnh hưởng không nhỏ tới sức khỏe cũng như chất lượng cuộc sống. Mất ngủ sẽ gây nên tình trạng mệt mỏi, trầm cảm, dễ cáu gắt, khó tập trung trong công việc và học tập., thậm chí có thể dẫn tới suy giảm trí nhớ. Hơn thế…

Kẹo bổ giúp ngủ ngon giấc vitafusion SleepWell 250 viên

SP40 580.000 
Mất ngủ hay khó ngủ là chứng bệnh gây khó khăn trong đời sống của rất nhiều người. Khó ngủ có nhiều dạng: khó đi vào giấc ngủ, ngủ không yên giấc, thức dậy sớm không ngủ lại được hoạc hoặc tỉnh dậy nhiều lần trong khi ngủ,… Hậu quả là cơ thể luôn trong trạng thái mệt mỏi, suy kiệt sức lực, chóng già, sinh bệnh tật, làm cho làn da nhăn, khô sạm……

Thuốc giảm đau và ngăn ngừa nhồi máu cơ tim Bayer Low Dose Aspirin 81mg 400 viên

SP407 500.000 
Bác sĩ nói gì về Asprin và thuốc Bayer Low Dose Aspirin 81mg? Uống thường xuyên, theo chỉ dẫn của bác sĩ , Aspirin có thể giúp giảm nguy cơ đau tim thứ hai bằng 30%. Sử dụng aspirin thường xuyên dưới sự chăm sóc của bác sĩ cũng có thể giúp ngăn ngừa đột quỵ thiếu máu cục bộ tái phát hoặc cải thiện tình trạng thiếu máu não (đột quỵ thể nhẹ). Dùng Bayer…

Viên chống dị ứng Kirkland Signature Aller-Tec 365 viên

SP63 600.000 
Thành phần hoạt chất của Aller-Tec là Cetirizine Hydrochloride 10 mg, một dược phẩm hiệu quả cao đã được chấp thuận trong việc điều trị các triệu chứng dị ứng liên quan đến các tác nhân trong nhà và ngoài trời. Một liều Cetirizine Hydrochloride Tablets, 10 mg có hiệu quả trong vòng 24 tiếng. Aller-Tec được phê chuẩn để điều trị các triệu chứng dị ứng trong nhà và ngoài trời ở người lớn…

Thuốc giảm đau Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên

SP01168 400.000 
Kirkland Ibuprofen 200mg – Chấm dứt các cơn đau hiệu quả Bạn đang bị đau đầu, đau lưng, đau răng,…? Cơn đau của bạn làm bạn khó chịu và mất ngủ và ảnh hưởng đến cuộc sống hằng ngày, công việc của bạn?… Bạn chưa tìm được cách làm giảm các cơn đau một cách nhanh chóng và hiệu quả? Bạn đang lo lắng thuốc giảm đau bạn đang dùng có quá nhiều tác dụng…

Thuốc giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 viên

SP263 600.000 
Áp lực công việc và học tập khiến bạn bị căng thẳng dẫn đến tình trạng bạn bị đau đầu thường xuyên. Lưng của bạn do hoặc động nhiều hoặc ngồi quá lâu nên bị đau. Bạn thường xuyên bị đau cơ,… Những cơn đau đó đang hành hạ bạn khiến bạn khó chịu, lo lắng và ảnh hưởng nghiêm trọng tới sức khỏe, tinh thần và công việc? giải pháp của bạn là tìm…

Viên chống dị ứng Kirkland Signature AllerClear 365 viên

SP64 540.000 
Thành phần hoạt chất của AllerClear là Loratadine 10mg, một dược phẩm hiệu quả cao đã được chấp thuận trong việc điều trị các triệu chứng dị ứng liên quan đến các tác nhân trong nhà và ngoài trời. AllerClear, thuốc kháng histamine, được phê chuẩn để điều trị các triệu chứng dị ứng trong nhà và ngoài trời ở người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên. Thuốc có tác dụng giảm…

Thuốc trị cảm Vicks NyQuil Cold & Flu Nighttime Relief 354ml

SP25084 430.000 
Các size của chai siro trị cảm NyQuil Cold Flu Nighttime Relief từ Vicks   8 FL OZ (236 ml) (Original and Cherry) 12 FL OZ (354 ml) (Original, Cherry, and Vanilla Cherry Swirl) NyQuil™ Liquid có sẵn trong Original, Cherry, and Vanilla Cherry Swirl. Cũng có sẵn trong LiquiCaps™. Công dụng thuốc cảm dạng siro Vicks NyQuil Cold & Flu Nighttime Relief 354 ml ✓ Giảm nhanh các triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm…

Viên uống giúp ngủ ngon Natrol Melatonin 10mg 60 viên

SP483 400.000  350.000 
Một giấc ngủ sâu sẽ là giải pháp giúp bạn có được sức khỏe tốt, là thời điểm để các cơ quan sinh học “tận dụng thời gian” hoạt động hiệu quả. Giúp tăng cường trí nhớ, ổn định hệ thần kinh và không làm ảnh hưởng tới làn da. Giới thiệu sản phẩm Natrol Melatonin 10mg Melatonin là chất dẫn xuất cho bạn đi vào giấc ngủ dễ hơn, hàm lượng hợp lý giúp…

Thuốc giảm stress, an thần an toàn Nature Made® SAM-e Complete® 400mg 60 viên

SP256 1.050.000 
Sau hơn 20 năm nghiên cứu, các nhà nghiên cứu đã có kết luận SAM-e là hợp chất tự nhiên được tìm thấy trong cơ thể con người, có tác dụng trong việc cải thiện tâm trạng của con người. Ở những người đang có cảm giác rất buồn phiền, có chế độ ăn uống hằng ngày nghèo nàn hoặc đang mắc các bệnh, trên thực tế tìm thấy rất ít lượng SAM-e trong cơ thể.…

Thuốc trị ho và cảm cúm Vicks DayQuil & NyQuil Severe 72 viên

SP28095 760.000 
Bạn hãy uống thuốc trị ho và cảm cúm Vicks DayQuil & NyQuil Severe khi nó còn là triệu chứng! Với thuốc trị ho và cảm cúm Vicks Nyquil / DayQuil Severe, giúp bạn có sức mạnh tối đa chống lại chứng cảm lạnh & cúm cả ngày lẫn ban đêm. Nyquil / DayQuil SEVERE hoạt động như thế nào? NyQuil & DayQuil SEVERE cung cấp các thành phần chống đỡ tối đa để giảm…

Thuốc 5 HTP giúp giảm căng thẳng và tăng hưng phấn Natrol 5-HTP Plus 100mg 150 viên

SP757 740.000 
Những lối sống căng thẳng và chế độ ăn uống hàng ngày thiếu chất làm thay đổi mức độ serotonin. Những tiêu cực đó có thể gây khó chịu, và trầm cảm. 5-HTP Mood Enhancer giúp tăng hứng phấn, giảm căng thẳng, kích thích sự thèm ăn, và ngủ ngon giấc. Thường xuyên sử dụng Natrol 5-HTP Mood Enhancer 100mg giúp cân bằng lượng serotonin trong cơ thể. Đây là một chất hoá học có…

Thuốc trị mất ngủ Schiff Melatonin Ultra 3mg 365 viên

SP371 420.000 
Nhịp sống gấp gáp khẩn trương khiến bạn phải thường xuyên lao vào những nỗi lo cơm áo gạo tiền với tâm trạng bất ổn và suy nghĩ triền miên. Cùng với đó, thói quen sinh hoạt thiếu lành mạnh, sự can thiệp của đồ dùng công nghệ trong nhiều giờ liền và hàng loạt những lí do khác nhau khiến bạn không có một giấc ngủ ngon sau một ngày dài làm việc hay…

Thuốc giảm đau hạ sốt Kirkland Signature Ibuprofen 200mg 500 viên

SP07866 400.000 
Kirkland Ibuprofen 200mg – Chấm dứt các cơn đau hiệu quả Bạn đang bị đau đầu, đau lưng, đau răng,…? Cơn đau của bạn làm bạn khó chịu và mất ngủ và ảnh hưởng đến cuộc sống hằng ngày, công việc của bạn?… Bạn chưa tìm được cách làm giảm các cơn đau một cách nhanh chóng và hiệu quả? Bạn đang lo lắng thuốc giảm đau bạn đang dùng có quá nhiều tác dụng…

Thuốc trị đau nữa đầu và rối loạn tiền đình Blackmores Reme-D 60 viên

SP546 520.000 
Sau khi sinh con có phải bạn thường gặp phải chứng đau nửa đầu dai dẳng nhất là gần tới những “ngày ấy” không? Người lớn tuổi hay choáng váng, xay xẩm mặt mày, do thiếu máu lên não, có nguy cơ rối loạn tiền đình cao. Đau nửa đầu và rối loạn tiền đình dai dẳng làm cho chúng ta mệt mỏi, đau nhức và khó chịu, làm ảnh hưởng đến cuộc sống, sinh…

Viên uống giảm nhanh các cơn đau Advil Liqui-Gels 240 viên

SP497 590.000 
Dealine thì đến gần mà chứng đau đầu cứ bám lấy bạn, khiến tinh thần suy giảm, độ tập trung không còn. Viên uống giảm nhanh các cơn đau Advil Liqui-Gels 240 viên của Mỹ sẽ là giải pháp tức thời cho bạn. Giới thiệu sản phẩm Advil Liqui-Gels 240 viên Viên uống giảm đau nhanh Advil Liqui mang lại cho bạn tác dụng tức thời trong việc giảm những cơn đau nhức như đau đầu,…

Viên chống dị ứng bảo vê bạn trong 24h Kirkland Signature Aller-Fex 150 viên

SP62 629.000 
Thành phần hoạt chất của Aller-Fex là Fexofenadine Hydrochloride 180mg, một dược phẩm hiệu quả cao đã được chấp thuận trong việc điều trị các triệu chứng dị ứng liên quan đến các tác nhân trong nhà và ngoài trời. Một liều Fexofenadine Hydrochloride, 180 mg có hiệu quả trong vòng 24 giờ. Aller-Fex được phê chuẩn để điều trị các triệu chứng dị ứng trong nhà và ngoài trời ở người lớn và trẻ…

Viên ngậm giúp ngủ ngon Natrol Melatonin Sleep 5mg (Vị dâu) 90 viên

SP34052 350.000 
Giấc ngủ có vai trò vô cùng quan trọng đối với sức khỏe của mỗi chúng ta. Vì vậy, việc mất ngủ dù ít hay nhiều cũng ảnh hưởng không nhỏ tới sức khỏe cũng như chất lượng cuộc sống. Mất ngủ sẽ gây nên tình trạng mệt mỏi, trầm cảm, dễ cáu gắt, khó tập trung trong công việc và học tập., thậm chí có thể dẫn tới suy giảm trí nhớ. Hơn thế…

Thuốc hỗ trợ giấc ngủ Swisse Sleep Support 100 viên

SP30835 500.000  480.000 
Giấc ngủ ngon ban đêm rất cần thiết để khôi phục cơ thể và bộ nhớ sau một ngày hoạt động. Và bạn biết đấy, thiếu ngủ gây ra những tác hại nghiêm trọng cho sức khoẻ cũng như tâm lý của bạn. Các nguy hiểm rình rập xung quanh việc thiếu ngủ: Tăng cân bất thường do thức ăn chuyển hoá năng lượng kém. Suy giảm trí nhớ, hay quên, khó tập trung. Da…

Siro trị ho Nyquil Vicks NyQuil Cough Suppressant 354ml

SP26022 430.000 
Bên cạnh những sản phẩm chữa bệnh của Vicks như siro trị cảm NyQuil Cold & Flu hay dầu bôi ấm ngực trẻ Baby Balsam thì thuốc trị ho Nyquil Vicks NyQuil Cough Suppressant cũng là loại thuốc không thể thiếu trong tủ thuốc gia đình bạn. Công dụng thuốc ho Vicks NyQuil Cough Suppressant     ✓ Cải thiện tình trạng ho, rát cổ họng. ✓ Giảm các triệu chứng cảm lạnh, chảy mũi,…

Thuốc giảm đau dành cho ban đêm Advil PM 200mg 200 viên

SP815 610.000 
Tại sao bạn phải dùng Advil PM 200mg? Khi nhức mỏi và đau đớn ngăn cản bạn, Advil PM 200mg giúp bạn ngủ ngon giấc. Advil PM 200mg kết hợp thuốc giảm đau số một có tác dụng giúp bạn đi vào giấc ngủ nhẹ nhàng. Vì vậy bạn có thể ngủ thiếp đi nhanh hơn và ngủ ngon giấc hơn. Advil PM 200mg cho bạn giấc ngủ ngon hơn, sâu hơn vì bạn có…

Giảm stress từ viên uống Puritan’s Pride 5-HTP 100mg L-5-Hydroxy Tryptophan 60 viên

SP756 500.000 
Cuộc sống với bộn bề lo toan, nhiều căng thẳng. Bạn muốn tìm một phương pháp giải toả stress nhưng không biết cách nào. Dùng thuốc giảm stress thì bị tác dụng phụ. Nhưng nếu duy trì stress thì ảnh hưởng nghiêm trọng tới chất lượng cuộc sống, sức khoẻ của bạn. Một giải pháp an toàn cho sức khoẻ với thành phần tự nhiên giúp bạn gảm stress đáng kể nhất. Đó là giảm…

Xịt giảm đau Salonpas dùng trong thể thao Hitsamishu Nhật Bản 300ml

SP628 400.000 
Chai xịt Air Salonpas Jet a của Hisamitsu Nhật Bản sẽ cắt ngay những cơn đau cơ bắp, đau các khớp hay cứng cổ… đến mức khó chịu. Dầu xịt giảm đau Hisamitsu Air Salonpas Jet α ở dạng xịt lạnh, làm mát hiệu quả trên cả tuyệt vời. Nó như là thuốc giảm đau ngay lập tức, tác dụng chống viêm của Axit Salicylic Glycol giúp giảm ngay cơn sưng nóng, tấy đỏ. Air…

Viên uống trị mất ngủ Puritan’s Pride Super Strength Melatonin 10mg 120 viên

SP531 510.000 
Bạn làm việc vất vả cả ngày, và cảm giác rất mệt mỏi, nhưng khi nằm xuống bạn lại không ngủ được. Người trên 50 tuổi thường gặp tình trạng mất ngủ, khó đi vào giấc ngủ, giấc ngủ không sâu dễ thức giấc… Tất cả các nguyên nhân mất ngủ phần lớn là do nồng độ Melatonin trong cơ thể bạn bị thấp cần được bổ sung. Để đi vào giấc ngủ nhanh hơn,…

Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Tylenol Extra Strength 500mg 325 viên

SP503 640.000 
Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg của Mỹ với hiệu quả giảm nhanh các cơn đau, các cơn sốt  làm bạn khổ sở, mệt mỏi, khó chịu không thể tâp trung cho một việc nào đó. Tylenol như một liều thuốc giảm đau hạ sốt an toàn nhưng tránh lạm dụng Tylenol Extra Strength 500mg quá nhiều sẽ ảnh hưởng đến gan. Công dụng thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength…

Thuốc chống dị ứng Flonase Allergy Relief Nasal Spray lốc 3 chai

SP23942 1.200.000 
Thuốc xịt mũi hàng ngày Flonase Allergy Relief Nasal Spray là loại đầu tiên và duy nhất được chứng minh là có tác dụng làm dịu các triệu chứng dị ứng mũi và mắt liên tục 24 giờ. Nó được thiết kế đặc biệt để giúp ngăn chặn đến sáu chất dị ứng, không chỉ là một. Do đó, thuốc Flonase Nasal Spray xịt mũi thật lý tưởng để bạn có thể vượt qua cả…

Thuốc giảm đau Bayer Aspirin The Wonder Drug 325mg 500 viên

SP23206 625.000 
Genuine Bayer® Aspirin The Wonder Drug® 325 mg 500 Coated Tablets Giảm đau hiệu quả, uy tín trong hơn 100 năm. Chính hãng Bayer Aspirin cung cấp giảm đau an toàn, mang lại lợi ích cuộc sống. Dùng Genuine Aspirin Bayer để giảm đau không tác dụng phụ. Dưới sự giám sát của bác sĩ, có thể giúp làm giảm nguy cơ bị cơn đau tim tái phát hoặc đột quỵ bởi thiếu máu cục…

Viên uống giúp ngủ ngon Nature’s Bounty Melatonin 10mg 180 viên

SP23183 540.000 
Melatonin là gì? Melatonin (/ ˌ mɛ lə toʊ nɪn /), còn được gọi là chất hóa học N-acetyl-5-methoxytryptamine, là một hóc môn tồn tại tự nhiên ở hầu hết các động vật, bao gồm cả con người, và một số sinh vật sống khác, kể cả rong. Mức độ lưu thông tuỳ thuộc vào chu kỳ sống hàng ngày, và melatonin đóng vai trò quan trọng trong việc duy trì nhịp sống bình thường…

Viên chống dị ứng Allegra Allergy 24hr 90 viên

SP827 900.000 
Như bạn đã biết viêm mũi dị ứng có thể xảy ra theo mùa hoặc quanh năm. Nguyên nhân của nó do trong cơ thể bạn hoặc do tác động bên ngoài gây ra. Viêm mũi dị ứng có thể là do bạn bị dị ứng phấn hoa. Triệu chứng này xảy ra vào những thời điểm nhất định trong năm, thường là vào mùa xuân. Các chất gây dị ứng khác, như nấm mốc,…

Viên chống dị ứng Zyrtec Allergy 10mg 100 viên

SP20429 1.050.000 
Nếu nói đến các thuốc chống dị ứng hiệu quả nhiều người sẽ nghĩ ngay đến Allegra Allergy 24hr viên uống chữa di ứng mũi, hoặc dạng xịt chống dị ứng Nasacort Allergy 24hr… Lốc 2 hộp gồm 100 viên Zyrtec Allergy 10 mg giúp bạn cải thiện nhanh các triệu chứng viêm, mẫn cảm ở mũi họng chỉ sau 1 giờ dùng. Các viên Zyrtec giảm các triệu chứng dị ứng tồi tệ nhất…

Thuốc giảm các cơn đau nhức nhanh Aleve® Pain Reliever 160 viên

SP826 640.000 
Những cơn đau luôn làm chúng ta cảm thấy khó chịu và mệt mỏi, điều này ảnh hưởng tới sinh hoạt hằng ngày cũng như trong công việc. Ngoài ra nếu để những cơn đau kéo dài sẽ gây ảnh hưởng tới sức khỏe cũng như tinh thần của bạn. Vì vậy, sử dụng thuốc giúp giảm nhanh các cơn đau là một biện pháp hiệu quả giúp bạn giảm nhanh các cơn đau. Đối…

Thuốc chống dị ứng XYZAL Allergy 24hr 110 viên

SP788 900.000 
Thuốc chống dị ứng XYZAL Allergy 24hr 110 viên Thành phần chính: Levocetirizine dihydrochloride 5 mg. Giảm hẳn nghẹt mũi, sổ mũi, chảy nước mũi, ngứa mũi, đau rát cổ họng, chảy nước mắt. Hỗ trợ 24h khắc phục các triệu chứng. 2 lọ. Mỗi lọ 55 viên. Hãy xem thuốc chống dị ứng XYZAL Allergy 24hr làm gì cho bạn? Thuốc chống dị ứng XYZAL Allergy 24hr có thể dùng bất cứ lúc nào…

Thuốc giảm đau Kirkland Signature™ Rapid Release Acetaminophen Extra Strength 400 viên

SP262 400.000 
Bạn thường bị các cơn đau hành hạ? Cơn đau của bạn kéo dài và làm bạn khó chịu? Nó làm ảnh hưởng đến cuộc sống hằng ngày, công việc của bạn bị ảnh hưởng?… Bạn đang tìm giải pháp để giảm nhanh các cơn đau? Kirkland Signature Acetaminophen Rapid Release Extra Strength là đáp án cho bạn. Sản phẩm giúp giảm nhanh các cơn đau như đau đầu, đau răng, đau nhức cơ,… ngoài…

Thuốc chữa mất ngủ Now Melatonin 3mg 60 viên

SP34170 280.000 
Nếu như trước đây bạn phải điều trị mất ngủ bằng cách dùng thuốc ngủ. Thì giờ đây phương pháp này đã cũ, không khả quan và gây tác dụng phụ. Chính vì vậy các bác sĩ thường điều trị mất ngủ cho các bệnh nhân của mình bằng viên uống bổ sung Melatonin để cải thiện giấc ngủ, nhịp sinh học cho cơ thể. Viên uống hỗ trợ giấc ngủ ngon Melatonin Now giúp…

Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength Rapid Release Gels 500mg 225 viên

SP33886 480.000 
Viên uống Tylenol Rapid Release Gels 500 mg giúp bạn hạ sốt và giảm nhanh các cơn đau nhức nhẹ. Các chứng đau đó cụ thể như nhức đầu, đau lưng, đau nhức do viêm khớp, đau răng, đau do cảm lạnh, đau do co thắt kinh nguyệt… Mỗi viên gelcap Tylenol Extra Strength chứa 500 miligam acetaminophen có tác dụng giảm đau nhanh. Trên mỗi viên giảm đau hạ sốt Tylenol Gelcaps có lỗ…

Thuốc chống dị ứng Zyrtec Allergy 10mg 70 viên

SP31981 520.000 
Nếu nói đến các thuốc chống dị ứng hiệu quả nhiều người sẽ nghĩ ngay đến Allegra Allergy 24hr viên uống chữa di ứng mũi, hoặc dạng xịt chống dị ứng Nasacort Allergy 24hr… Hộp 70 viên Zyrtec Allergy 10 mg giúp bạn cải thiện nhanh các triệu chứng viêm, mẫn cảm ở mũi họng chỉ sau 1 giờ dùng. Các viên Zyrtec giảm các triệu chứng dị ứng tồi tệ nhất của bạn do…

Viên chống dị ứng cho người lớn Allegra Adult 24 Hour Allergy 180mg 70 viên

SP30548 450.000 
Như bạn đã biết viêm mũi dị ứng có thể xảy ra theo mùa hoặc quanh năm. Nguyên nhân của nó do trong cơ thể bạn hoặc do tác động bên ngoài gây ra. Viêm mũi dị ứng có thể là do bạn bị dị ứng phấn hoa. Triệu chứng này xảy ra vào những thời điểm nhất định trong năm, thường là vào mùa xuân. Các chất gây dị ứng khác, như nấm mốc,…

Thuốc trị cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10 mg 70 viên

SP30310 560.000 
Thuốc trị cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10 mg hiệu quả hoạt động mạnh mẽ và không gây buồn ngủ. Thuốc chống dị ứng mũi Claritin 10 mg Non-Drowsy 24 Hour giúp bạn giải quyết nhanh chóng các triệu chứng tồi tệ nhất như hắt hơi, chảy nước mũi và ngứa mũi, chảy mắt nước cho cả ngày của bạn. Giảm dị ứng suốt 24 giờ. Giảm nhẹ các triệu chứng bị…

Xịt mũi chống dị ứng Simply Saline Nasal Mist 126ml

SP26773 270.000 
Chai xịt mũi chống dị ứng Simply Saline Nasal Mist dành cho cảm lạnh, hoặc cảm cúm và dị ứng mũi. Bình xịt chống dị ứng mũi ARM & HAMMER™ Simply Saline ™ Nasal Mist là cách tốt nhất để giảm nghẹt mũi, sổ mũi. Simply Saline Nasal Mists là một phần không thể thiếu trong việc vệ sinh mũi và ngăn dị ứng cũng như các triệu chứng cảm lạnh. Xịt mũi chống cảm…

Thuốc hạ sốt giảm đau Kirkland Signature Acetaminophen 500mg 500 viên

SP26092 350.000  310.000 
Kirkland Signature Acetaminophen Extra Strength 500 mg là gì?   Viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg Caplets có tác dụng giảm đau hạ sốt cho người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên. Kirkland Signature Extra Acetaminophen 500mg viên uống hạ sốt giảm đau dễ nuốt, không chứa aspirin, caffein và gluten. Không nên dùng chung với các thuốc khác có chứa acetaminophen. Giảm đau như thế nào với viên uống hạ…