Viên uống chống dị ứng Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10mg 70 Tablets

576,000
Chỉ ₫8,200/viên

CLARITIN
  • Hỗ trợ giảm các triệu chứng khó chịu do dị ứng như hắt hơi, ngứa mũi và chảy nước mắt suốt 24 giờ.
  • Không gây cảm giác buồn ngủ, giúp bạn duy trì sự tỉnh táo và tập trung trong suốt cả ngày.
  • Được khuyên dùng bởi các chuyên gia y tế hàng đầu cho những ai cần giải pháp dịu nhẹ và hiệu quả cho các vấn đề dị ứng.
  • Xuất xứ: MỸ

    Phân loại: 70 viên
    Mã sản phẩm: Danh mục: Thẻ: Thương hiệu:

    HÀNG CHÍNH HÃNG 100%

    Gian hàng chính hãng

    BAO ĐỔI TRẢ TRONG 7 NGÀY

    Bao đổi trả trong 7 ngày

    HOTLINE TƯ VẤN MIỄN PHÍ

    Hotline tư vấn miễn phí

    thuoc tri cam cum mui claritin antihistamine non drowsy loratadine 10 mg 70 vien ko

    Viên uống Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10 mg hiệu quả hoạt động mạnh mẽ và không gây buồn ngủ. Viên uống chống dị ứng mũi Claritin 10 mg Non-Drowsy 24 Hour giúp bạn giải quyết nhanh chóng các triệu chứng tồi tệ như hắt hơi, chảy nước mũi và ngứa mũi, chảy mắt nước cho cả ngày của bạn.

    Giảm dị ứng suốt 24 giờ.

    Giảm nhẹ các triệu chứng bị kích hoạt bởi phấn hoa, nấm mốc, bụi và vật nuôi.

    #1 Doctor recommended Non-drowsy Oral Allergy Brand *

    * Source: AlphalmpactRx Aug 8, 2016

    Claritin Non-Drowsy Antihistamine Loratadine 10 mg giảm nhanh các triệu chứng:

    • Sổ mũi.
    • Ngứa mắt.
    • Hắt xì.
    • Chảy nước mắt.
    • Ngứa mũi.
    • Đau rát, ngứa họng.

    thuoc tri cam cum mui claritin antihistamine non drowsy loratadine 10 mg 70 vien kr

    Dị ứng mũi họng và cảm lạnh khác nhau như thế nào?

    Dị ứng:

    • Triệu chứng xuất hiện cùng nhau.
    • Triệu chứng có thể kéo dài vài tuần hoặc vài tháng.
    • Chảy nước mũi loãng, không bị nghẹt mũi.

    Cảm lạnh, cảm cúm:

    • Triệu chứng đôi khi xuất hiện cùng một lúc.
    • Các triệu chứng rõ ràng trong vòng 7 đến 10 ngày.
    • Chất nhầy ở mũi đặc hơn và có màu vàng.

    thuoc tri cam cum mui claritin antihistamine non drowsy loratadine 10 mg 70 vien kq

    Cơ bản về dị ứng

    Dị ứng là gì?

    Viên uống Sữa Ong Chúa Cao Cấp Careline Royal Jelly 1000mg 300 ViênDị ứng là một sự nhạy cảm của hệ thống miễn dịch của bạn với một cái gì đó là bình thường vô hại. Khi cơ thể bạn cố gắng loại bỏ chất “dị ứng” (chất lạ), bạn sẽ gặp các triệu chứng như hắt hơi, ngứa, mắt nước và chảy nước mắt, nghẹt mũi. Các chất gây dị ứng điển hình có thể xuất phát từ thú cưng, phấn hoa, bụi bám và nấm mốc.

    Ngoài trời: dị ứng theo mùa

    Những dị ứng theo mùa mô tả các chứng dị ứng thay đổi theo mùa do phấn hoa từ thực vật.

    Những chất gây dị ứng này có thể khó quản lý vì có vẻ như chúng ở khắp mọi nơi và chúng rất khó tránh.

    Đối với những người bị dị ứng theo mùa, các triệu chứng đi kèm với mùa thụ phấn của một số loại cây hoặc cỏ dại. Mức phấn từ những cây này có thể thay đổi từng ngày, tùy thuộc vào một số yếu tố, bao gồm cả thời tiết. Tùy thuộc vào độ nhạy cảm cá nhân, mức phấn hoa cao, ở một số người, có thể ảnh hưởng đến mức độ nghiêm trọng của các triệu chứng.

    Trong nhà: Các dị ứng trong năm

    Bệnh dị ứng trong nhà có thể xảy ra bất cứ lúc nào trong năm và do các chất như bụi côn trùng, bào mòn nấm mốc hoặc thú nuôi. Những chất gây dị ứng này có thể khó quản lý, đặc biệt là vì chúng có xu hướng tồn tại trong nhà của chúng ta quanh năm. Vì bạn thường xuyên ở trong nhà trong mùa đông, các chất gây dị ứng gia đình như nấm mốc, bụi bám, và sự quấy rầy thú nuôi có thể gây rắc rối.

    Thuốc trị cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10mg 70 viên

    Thành phần viên uống Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10 mgThuốc trị cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10 mg 70 viên

    Hướng dẫn sử dụng viên uống chống dị ứng, cảm lạnh Claritin 10 mg Non-Drowsy 24 Hour Loratadine Tablets 10 mg / Antihistamine

    Người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên: 1 viên / ngày; không nhiều hơn 1 viên trong 24 giờ.

    Trẻ em dưới 6 tuổi: hỏi bác sĩ.

    Người tiêu dùng bị bệnh gan hoặc thận: hỏi bác sĩ.

    Thuốc trị cảm cúm, sổ mũi Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10mg 70 viên

    Sự khác biệt của Claritin với các loại chống dị ứng khác là gì?

    Bạn hãy xem bảng so sánh dưới đây giữa Claritin 10 mg với Allegra, Zyrtec, và Benadryl để thấy rằng:

    • Viên uống cảm cúm Claritin 10 mg Non-drowsy là nhãn hiệu số 1 về chống dị ứng, sổ mũi, cảm… không gây buồn ngủ được các bác sĩ khuyên dùng.
    • Không buồn ngủ là ưu điểm nổi trội của Claritin và Allegra.
    • Dễ nuốt hơn Benadryl.
    • Tan nhanh và hấp thụ nhanh vào cơ thể so với Allegra.
    • Hiệu quả hoạt động suốt 12 giờ hoặc 24 giờ trừ Benadryl.

    thuoc tri cam cum mui claritin antihistamine non drowsy loratadine 10 mg 70 vien kp

    CÁC SẢN PHẨM BẠN CHỚ XEM THƯỜNG

     

    Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

    Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

    Mua Viên uống chống dị ứng Claritin Antihistamine Non-Drowsy Loratadine 10mg 70 Tablets ở đâu tốt/chất lượng?

    Wowmart.VN cam kết 100% sản phẩm bán ra là hàng chính hãng.
    Bao đổi trả trong 7 ngày.
    Giá chỉ : 576,000 đ
    Hotline đặt hàng: 0901.21.1717 (call/sms/zalo/viber).

    Customer Reviews

    No reviews yet
    0%
    (0)
    0%
    (0)
    0%
    (0)
    0%
    (0)
    0%
    (0)
    Chat ngay Mua hàng