Khi cơ thể đau nhức, hãy uống viên giầ̀m đau và hạ Sốt Member Mark Extra-Strength Acetaminophen PM để giầ̀m đau tạm thời. Ngay cả một cơn đau đầu nhẹ hoặc chuột rút cũng có thể làm trì trệ một ngày của bạn.
Những viên gel Member’s Mark Acetaminophen PM 500mg này được bào chế để giúp bạn giầ̀m đau tạm thời và hiệu quả nhanh chóng. Vì viên hạ sốt Member’s Mark Acetaminophen PM 500mg này không có aspirin nên nó sẽ không gây kích ứng niêm mạc dạ dày của bạn.
Liều 500 mg acetaminophen trong loại giầ̀m đau Acetaminophen PM 500 mg này được sử dụng để giúp giảm một số tác nhân gây đau như đau lưng, đau răng và đau bụng kinh. So với thành phần hoạt tính trong Tylenol Extra Strength siêu mạnh, những viên nang giầ̀m đau Member’s Mark này cũng làm giầ̀m đau nhẹ do viêm khớp.
Ưu điểm nổi bật của viên uống hạ sốt giầ̀m đau Member’s Mark Acetaminophen PM 500mg
✓ Không aspirin.
✓ Giảm tạm thời các cơn đau nhẹ do cảm lạnh thông thường, đau nhức cơ bắp, đau lưng, đau răng, đau nhẹ do viêm khớp và chứng co thắt, đau bụng tiền kinh nguyệt.
✓ Giúp giầ̀m đau đầu kèm theo chứng mất ngủ ban đêm.
✓ Hạ sốt tạm thời.
✓ Phòng thí nghiệm được kiểm tra, đảm bảo chất lượng.
✓ Lớp phủ gel công thức giải phóng nhanh giúp viên Gelcap dễ nuốt hơn.
✓ Dạng viên Rapid Release Gelcaps.
Thành phần viên uống hạ sốt giầ̀m đau Member’s Mark Acetaminophen PM 500mg
Thành phần hoạt tính: (Trong mỗi viên) Acetaminophen 500 mg (giầ̀m đau), Diphenhydramine HCl 25 mg (hỗ trợ giấc ngủ).
Hướng dẫn sử dụng viên uống hạ sốt giầ̀m đau Member’s Mark Acetaminophen PM 500mg
Không dùng nhiều hơn chỉ dẫn.
Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 2 viên trước khi đi ngủ hoặc theo chỉ định của bác sĩ.
Không vượt quá liều khuyến cáo.
Trẻ em dưới 12 tuổi: Không sử dụng sản phẩm này vì sản phẩm chứa nhiều hơn liều khuyến cáo dành cho trẻ nhỏ dưới 12 tuổi.
Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.