Member’s Mark Ibuprofen tạm thời làm giảm các cơn đau nhẹ do nhức đầu, cảm lạnh thông thường, đau răng, đau lưng, đau nhức cơ bắp, đau bụng kinh và viêm khớp. Dễ nuốt, những viên Ibuprofen 200 mg này có tác dụng nhanh và hạ sốt tức thời để cơ thể bạn nhẹ nhõm hơn, dễ chịu hơn.
Ưu điểm:
✓ Tương đương với thành phần hoạt chất trong Advil® Liqui-Gels®.
✓ Thành phần giầ̀m đau và hạ sốt.
✓ Giảm các cơn đau: nhức đầu, cảm lạnh thông thường, đau răng, đau lưng, đau nhức cơ bắp, đau bụng kinh và viêm khớp.
✓ Phản ứng nhanh.
✓ Dễ nuốt, dễ uống.
Thành phần viên uống giầ̀m đau hạ sốt Member’s Mark Ibuprofen 200mg
Hướng dẫn sử dụng viên uống giầ̀m đau hạ sốt Member’s Mark Ibuprofen 200mg
Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống mỗi lần 1 viên. Các lần uống phải cách nhau 4-6 tiếng nếu triệu chứng vẫn còn.
Nếu cơn đau hoặc cơn sốt của bạn mà 1 viên không thể đáp ứng hiệu quả, thì bạn có thể dùng 1 lần 2 viên (đối với đau và sốt nặng).
Không dùng quá 6 viên trong vòng 24 giờ nếu không có chỉ định đặc biệt từ bác sĩ.
Trẻ em dưới 12 tuổi: Hỏi bác sĩ.
Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh, hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.